Mark Bomani

Tanzanian jurist
Died on Friday September 11th 2020


View other recent people: Stephen Moore, Murray Hill, Terry Goodkind

Tweets related to Mark Bomani:

@Dream1397061222: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 2 days ago

@Dream1397061222: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bomani, kwenye viwanja vya… - 2 days ago

@dhorubhat: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bomani, kwenye viwanja vya… - 2 days ago

@dhorubhat: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 2 days ago

render('/ads/person3')?>

@bahili_jamaa: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 2 days ago

@DickeyGrant: @bomani_jones I think you missed the mark on this one. - 2 days ago

@Michael05718461: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 2 days ago

@fadheel29: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 3 days ago

@Hussen_msopa: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 3 days ago

@KimweriSuzan: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 3 days ago

@TheCmone27: @buckeyes883 @robwes3000 @bomani_jones Ahhh I need to mark my bingo card when dumb white folks talk about Chicago lol. - 3 days ago

@Zuchu15: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 3 days ago

@Zuchu15: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 3 days ago

@Zuchu15: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bomani, kwenye viwanja vya… - 3 days ago

@bahariamstaafu: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 3 days ago

@bahariamstaafu: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 3 days ago

@Peacema48366549: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 3 days ago

@Peacema48366549: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bomani, kwenye viwanja vya… - 3 days ago

@NongwabinGubu: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 4 days ago

@Hussen_msopa: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 4 days ago

@Mchambuzi6: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bomani, kwenye viwanja vya… - 4 days ago

@Mchambuzi6: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 4 days ago

@GuloTanzania: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bomani, kwenye viwanja vya… - 4 days ago

@siasa2020: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bomani, kwenye viwanja vya… - 4 days ago

@SekemiOleSandon: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 5 days ago

@mark_n_anderson: @bomani_jones Suddenly the process used to make the decision is of no concern... - 5 days ago

@ManenoIzaak: RT @plustvtz: Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili w… - 6 days ago

@HyacMass: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 6 days ago

@Simon_Machibya: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 6 days ago

@AgencyIkoma: R.I.P jaji Mark Bomani - 6 days ago

@ThaRelMrOctober: Its time!!! Good bye doc thanks for the memories.. @ShannonSharpe @marcelluswiley @ArashMarkazi @Mark_T_Willard… - 6 days ago

@EandJ_Truck: RT @Mr_Cdlc: @gbasayne @bomani_jones That’s the reasons they didn’t allow the Raiders back in LA they didn’t want Gangs showing up. Kronkey… - 6 days ago

@Mr_Cdlc: @gbasayne @bomani_jones That’s the reasons they didn’t allow the Raiders back in LA they didn’t want Gangs showing… - 6 days ago

@PapaSmurfUTE: WTF are you talking about? @MariaTaylor is awesome with everything she does. Especially in her college football rol… - 6 days ago

@AMRANI26342813: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 6 days ago

@PresidentofSom6: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bomani, kwenye viwanja vya… - 6 days ago

@PresidentofSom6: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 6 days ago

@tzDiscovery: RT @NuktaTanzania: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo amewaongoza Watanzania kutoa heshima za mwisho kwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzan… - 6 days ago

@tzDiscovery: RT @NuktaTanzania: Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amesema aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Serikali, Hayati Mark Bomani ataendelea kuen… - 6 days ago

@LudovickMishely: RT @VijanaTeam: "Kwanza nitoe pole kwa familia ya Mzee Mark Bomani, tumepokea taarifa hizo kwa mshtuko mkubwa. Kwa niaba ya Chama Cha Mapin… - 6 days ago

@UvccmDodoma: RT @Dodoma_Zone_: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi … - 6 days ago

@Elias01898739: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 6 days ago

@MAKANI_EVARIST: RT @Dodoma_Zone_: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi … - 6 days ago

@Elias01898739: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 6 days ago

@CCM_mkoaIringa: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka shada la mua kwenye kaburi Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Hayati Mark… - 6 days ago

@juliusjonatha: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka shada la mua kwenye kaburi Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Hayati Mark… - 6 days ago

@tzDiscovery: RT @Mugaka_N: @tweetsrifle @ManenoIzaak @Kamigakikumbise @sophysadam @SKachima @noel_isidore @tzDiscovery @YusuphMbilinyi8 @srailochapema @… - 6 days ago

@tzDiscovery: RT @tweetsrifle: ...Usiku wa Tarehe 10-09-2020, Jaji mstaafu Mark Bomani alifariki dunia katika hospitali ya taifa ya Muhimbili alipokua ak… - 6 days ago

@FiveUp8: @heelsneers @snelsonmandela2 @NewLacCity @bomani_jones You’re missing the mark on this one.. Mike needs the “right”… - 6 days ago

@mwinyihalid: RT @VijanaTeam: "Kwanza nitoe pole kwa familia ya Mzee Mark Bomani, tumepokea taarifa hizo kwa mshtuko mkubwa. Kwa niaba ya Chama Cha Mapin… - 6 days ago

@WakiliTv: KWA KHERI JAJI MARK DAHN BOMANI Tizama Video hapa: - 6 days ago

@GwajimaKawe: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 6 days ago

@selemanykitenge: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi ali… - 6 days ago

@Farida86042612: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheria Mkuu wa Kwanza Tanzania, Hayati M… - 6 days ago

@tzDiscovery: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi ali… - 6 days ago

@TheGuardiantz: #PHOTO Prime Minister Kassim Majaliwa pays his last respects to former first Attorney General Mark Bomani, who died… - 6 days ago

@Awamuyatano: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka shada la mua kwenye kaburi Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Hayati Mark… - 6 days ago

@juliusjonatha: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan M… - 6 days ago

@juliusjonatha: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waziri Mkuu Mstaafu, Cleopa Msuya wakati alipowaongoza waombolezaji  k… - 6 days ago

@allanmzalendo: RT @Dodoma_Zone_: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi … - 7 days ago

@allanmzalendo: RT @ayubu_madenge: 1965 Jaji Mark Bomani alikuwa mwanasheria mkuu wa Serikali na kuweka rekodi ya kuwa wa kwanza aliyezaliwa Tanzania na wa… - 7 days ago

@Putin_TZ: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi ali… - 7 days ago

@gibou: @jaysonbuford @bomani_jones Or Mark Jackson.... - 7 days ago

@mwanaharakati_: RT @maelezonews: WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ameongoza mazishi ya aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Hayati Mark Bomani kwa niaba ya R… - 7 days ago

@Princess_mcute: RT @Dodoma_Zone_: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waziri Mkuu Mstaafu, Cleopa Msuya wakati alipowaongoza waombolezaji  kuuaga… - 7 days ago

@Princess_mcute: RT @Dodoma_Zone_: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi … - 7 days ago

@Dodoma_Zone_: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waziri Mkuu Mstaafu, Cleopa Msuya wakati alipowaongoza waombolezaji  k… - 7 days ago

@Dodoma_Zone_: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan M… - 7 days ago

@dr_makame: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi ali… - 7 days ago

@dr_makame: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waziri Mkuu Mstaafu, Cleopa Msuya wakati alipowaongoza waombolezaji  kuuaga mwi… - 7 days ago

@dr_makame: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akitoa heshima za mwisho kwa Mwanasheria Mkuu Mstaafu, Mark Bomani kwenye viwanja vya Karimjee… - 7 days ago

@sjposts: MHESHIMIWA KASSIM MAJALIWA AUNGANA NA VIONGOZI MBALIMBALI AKIMUWAKILISHA MHESHIMIWA RAIS JOHN POMBE MAGUFULI KUUAGA… - 7 days ago

@Masikio1956: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akitupa udongo na Shada la Maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Hayati… - 7 days ago

@niyongere44: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akitupa udongo na Shada la Maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Hayati… - 7 days ago

@Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akitupa udongo na Shada la Maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu… - 7 days ago

@Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akitoa heshima za mwisho kwa Mwanasheria Mkuu Mstaafu, Mark Bomani kwenye viwanja vya… - 7 days ago

@lugwaja: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waziri Mkuu Mstaafu, Cleopa Msuya wakati alipowaongoza waombolezaji  kuuaga mwi… - 7 days ago

@Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waziri Mkuu Mstaafu, Cleopa Msuya wakati alipowaongoza waombolezaji  k… - 7 days ago

@lugwaja: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan Mwinyi ali… - 7 days ago

@Hakingowi: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu, @jmkikwete na Rais Mstaafu wa Awamu ya Pili Ali Hassan M… - 7 days ago

@allan_lyan: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 7 days ago

@ShaloShaffi: RT @swahilitimes: Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa #Tanzania, Mark Bomani. J… - 7 days ago

@WaljiAli: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 7 days ago

@FredrickKileo: RT @Chipesi2: Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa #Tanzania, Mark Bomani. Jaji… - 7 days ago

@teammillardayo: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheria Mkuu wa Kwanza Tanzania, Hayati M… - 7 days ago

@teammillardayo: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 7 days ago

@tzDiscovery: RT @Katiba_Tv: JAJI MARK DAHN BOMANI AAGWA RASMI LEO JIJINI DAR ES SALAAM Bomani alikuwa mwanasheria nguli nchini Tanzania na ndiye aliyek… - 1 week ago

@BillyKaz1: RT @TBCOnlinetz: Mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania, Jaji Mark Bomani umeagwa leo katika ibada maalum iliyofanyika kwenye Kani… - 1 week ago

@BonifaceGosbert: @ezekiel_kamwaga @Udadisi @darmpya_ @millardayo @kitilam Kuna Beberu moja nyuma ya Mark Bomani , lilivyomuangalia m… - 1 week ago

@AfroPlanno: RT @MtanzaniaNews: Aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Kwanza wa Tanzania, Hayati Jaji Mstaafu Mark Bomani amezikwa leo Jumatatu Septemba 14, kat… - 1 week ago

@Katiba_Tv: JAJI MARK DAHN BOMANI AAGWA RASMI LEO JIJINI DAR ES SALAAM Bomani alikuwa mwanasheria nguli nchini Tanzania na ndi… - 1 week ago

@NyamseraCM: RT @ITVTANZANIA: Waziri Mkuu Mhe.Kassim Majaliwa amewaongoza waombolezaji kuaga mwili wa aliyekuwa mwanasheria mkuu wa kwanza mzalendo wa s… - 1 week ago

@ITVTANZANIA: Waziri Mkuu Mhe.Kassim Majaliwa amewaongoza waombolezaji kuaga mwili wa aliyekuwa mwanasheria mkuu wa kwanza mzalen… - 1 week ago

@SaidMazrui: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 1 week ago

@MagufuliBabaLao: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 1 week ago

@ojuolegba: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 1 week ago

@NuktaTanzania: Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amesema aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Serikali, Hayati Mark Bomani ataendelea… - 1 week ago

@darmpya_: - 1 week ago

@azamtvtz: RT @ufmradiotz: MARK BOMANI AZIKWA DAR ES SALAAM Aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Kwanza wa Tanzania, Jaji Mstaafu Mark Bomani amezikwa leo… - 1 week ago

@AdrianusMvukiye: RT @swahilitimes: Historia fupi ya Jaji Mark Bomani aliyezikwa leo Dar - 1 week ago

@Farida86042612: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@GlobalHabari: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa… - 1 week ago

@FreshTV72577867: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa amewaongoza Watanzania kutoa heshima za mwisho kwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanza… - 1 week ago

@PierreMwamba11: RT @swahilitimes: Historia fupi ya Jaji Mark Bomani aliyezikwa leo Dar - 1 week ago

@swahilitimes: Historia fupi ya Jaji Mark Bomani aliyezikwa leo Dar - 1 week ago

@WawaAmasi: RT @earadiofm: #PICHA Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa, akitupa udongo kwenye kaburi la Jaji Mstaafu Mark Bomani katika mazishi yake yaliyofany… - 1 week ago

@KipondaBaraka: RT @earadiofm: #PICHA Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa, akitupa udongo kwenye kaburi la Jaji Mstaafu Mark Bomani katika mazishi yake yaliyofany… - 1 week ago

@GlobalHabari: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheria Mkuu wa Kwanza Tanzania,… - 1 week ago

@almasi_mkude: RT @MtanzaniaNews: Aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Kwanza wa Tanzania, Hayati Jaji Mstaafu Mark Bomani amezikwa leo Jumatatu Septemba 14, kat… - 1 week ago

@millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheria Mkuu wa Kwanza Tanzania,… - 1 week ago

@silvester_swai: @MagufuliJP Tunamkumbuka Jaji Mark Bomani kwa mengi. Apumzike kwa Amani. Amen - 1 week ago

@Captdeceptor: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 1 week ago

@ShoeMurphy: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 1 week ago

@kijomba1: RT @earadiofm: #PICHA Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa, akitupa udongo kwenye kaburi la Jaji Mstaafu Mark Bomani katika mazishi yake yaliyofany… - 1 week ago

@TZMsemajiMkuu: RT @TZWaziriMkuu: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka udongo na shada la maua kwenye kaburi la Mwanasheiria Mkuu wa Serikali Mstaafu, Haya… - 1 week ago

@mczedec: RT @TBCOnlinetz: Mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania, Jaji Mark Bomani umeagwa leo katika ibada maalum iliyofanyika kwenye Kani… - 1 week ago

@TBCOnlinetz: Mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania, Jaji Mark Bomani umeagwa leo katika ibada maalum iliyofanyika kwen… - 1 week ago

@MsTayanah: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@matt_mj23: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@iamkrantz: RT @koncept_tv: Mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania Marehemu Jaji Mark Bomani umeagwa leo katika ibada maalum iliyofanyika kwen… - 1 week ago

@iamalbertkim: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@koncept_tv: Mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania Marehemu Jaji Mark Bomani umeagwa leo katika ibada maalum iliyofany… - 1 week ago

@Thepunisher2075: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@darmpya_: Mwili wa aliyekuwa Jaji Mstaafu na Mwanasheria Mkuu wa kwanza mzawa wa Tanzania, Mark Bomani umeagwa mapema leo kat… - 1 week ago

@KSolyambingu: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@p_tanzania: RT @koncept_tv: Waziri Mkuu wa Tanzania Mhe.Kassim Majaliwa amewaongoza waombolezaji wakiwemo marais wastaafu kumuaga Jaji Mstaafu na Mwash… - 1 week ago

@FredrickKileo: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@demba360jr: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@Faudearmimi: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@KijaJohn7: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@pascalpjerome1: RT @millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@millardayo: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Sept 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa… - 1 week ago

@UhuruMedia_: Dar es Salaam: Septemba 14, 2020 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akitoa heshima za mwisho kwa Mwanasheria Mkuu Mstaaf… - 1 week ago

@TvDaima: Waziri Mkuu wa Tanzania Mhe.Kassim Majaliwa awaongoza waombolezaji wakiwemo marais wastaafu katika kumuaga Jaji… - 1 week ago

@WatchTz: MAJALIWA MSIBANI Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo Septemba 14, 2020 ameongoza waombolezaji kuaga mwili wa Mark Bom… - 1 week ago

@FadhilAbel1: RT @TBC__online: Mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania Marehemu Jaji Mark Bomani umeagwa leo katika ibada maalum iliyofanyika kwe… - 1 week ago

@TBCOnlinetz: Mwili wa aliyekuwa Mwanasheria Mkuu wa Tanzania Marehemu Jaji Mark Bomani umeagwa leo katika ibada maalum iliyofany… - 1 week ago

@MichuziBlog: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Rais Mstaafu wa Awamu ya Nne, Jakaya Kikwete na Rais Mstaafu wa Awamu… - 1 week ago

@MichuziBlog: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akitoa heshima za mwisho kwa Mwanasheria Mkuu Mstaafu, Mark Bomani kwenye viwanja vya… - 1 week ago

@MuhaleJr: RT @ayubu_madenge: 1965 Jaji Mark Bomani alikuwa mwanasheria mkuu wa Serikali na kuweka rekodi ya kuwa wa kwanza aliyezaliwa Tanzania na wa… - 1 week ago

@MuhaleJr: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@tzDiscovery: RT @NuktaTanzania: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo amewaongoza Watanzania kutoa heshima za mwisho kwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzan… - 1 week ago

@Mwanahalisitz: PICHA: Baadhi ya viongozi waliojitokeza kuuaga mwili wa Mwanasheria Mkuu Mstaafu, Mark Bomani kwenye viwanja vya Ka… - 1 week ago

@Mwanahalisitz: PICHA: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waziri Mkuu mstaafu, Cleopa Msuya wakati alipowaongoza waombol… - 1 week ago

@materuni: RT @eastafricatv: #PICHA Marais Wastaafu Ali Hassan Mwinyi na @jmkikwete pamoja na Mwanasheria Mkuu wa Serikali Dkt Adelardus Kilangi, waki… - 1 week ago

@NuktaTanzania: Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa leo amewaongoza Watanzania kutoa heshima za mwisho kwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa T… - 1 week ago

@GoliZuri: RT @eastafricatv: #PICHA Marais Wastaafu Ali Hassan Mwinyi na @jmkikwete pamoja na Mwanasheria Mkuu wa Serikali Dkt Adelardus Kilangi, waki… - 1 week ago

@hendrik_hashim: RT @eastafricatv: #PICHA Marais Wastaafu Ali Hassan Mwinyi na @jmkikwete pamoja na Mwanasheria Mkuu wa Serikali Dkt Adelardus Kilangi, waki… - 1 week ago

@mbuguyasini2020: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@iamkrantz: RT @koncept_tv: Waziri Mkuu wa Tanzania Mhe.Kassim Majaliwa amewaongoza waombolezaji wakiwemo marais wastaafu kumuaga Jaji Mstaafu na Mwash… - 1 week ago

@lemutuz: Waziri Mkuu wa Tanzania Mhe.Kassim Majaliwa amewaongoza waombolezaji wakiwemo marais wastaafu kumuaga Jaji Mstaafu… - 1 week ago

@JosehJosephat: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@koncept_tv: Waziri Mkuu wa Tanzania Mhe.Kassim Majaliwa amewaongoza waombolezaji wakiwemo marais wastaafu kumuaga Jaji Mstaafu… - 1 week ago

@aikande: RT @eastafricatv: #PICHA Marais Wastaafu Ali Hassan Mwinyi na @jmkikwete pamoja na Mwanasheria Mkuu wa Serikali Dkt Adelardus Kilangi, waki… - 1 week ago

@danny_lema: RT @eastafricatv: #PICHA Marais Wastaafu Ali Hassan Mwinyi na @jmkikwete pamoja na Mwanasheria Mkuu wa Serikali Dkt Adelardus Kilangi, waki… - 1 week ago

@UchaguziTv2020: RT @RadioOneStereo: Waziri Mkuu wa Tanzania Mhe.Kassim Majaliwa amewaongoza waombolezaji wakiwemo marais wastaafu kumuaga Jaji Mstaafu na M… - 1 week ago

@GenTaifah: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@ngengemkenimito: RT @malick_ayoub: @hpolepole @ccm_tanzania Pumzika kwa amani Mzee Mark Bomani Bwana alitoa, Bwana ametwaa. - 1 week ago

@MburiaMishael: RT @kitilam: Taifa limepoteza moja ya viongozi mahiri, waadilifu na aliyeifahamu nchi yetu vyema na mjuzi wa dunia. Mungu airehemu roho ya… - 1 week ago

@JoJoMiles44: @raythar @KPendergrass @bomani_jones Mark jackson need to be hired by the rockets @dmorey @MarkJackson13 - 1 week ago

@raythar: @KPendergrass @bomani_jones 100% Leonard isn’t a guy to impose a culture/mindset on a locker room and they have a b… - 1 week ago

@mr_areje: RT @NJohnson_3: He's the guy at the poker table who bets like 10 grand when it's 5 bucks to call RT @bomani_jones: what a mark - 1 week ago

@ras_mtanganyika: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@Sportsfeeder1: @bomani_jones Mark Jackson for clippers coach. At least he knows to coach D. - 1 week ago

@lupituko: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@20Papaa: RT @Salym: Rest in Peace Judge Mark Bomani. Attorney General of Tanzania 1965 -1976 - 1 week ago

@Mark_R_Pereira: @bomani_jones Pennington was also fast as a phone booth. Minshew at least has some verve on the run even if he's no… - 1 week ago

@BryanBHopkins1: @bomani_jones BTW why isn't Marky Mark & the funky bunch something that if you couldn't laugh your ass off at the t… - 1 week ago

@Rajpharm5: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@MasterMindset2: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@cobobo9: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@Zu04320603: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@moses_msuluzya: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@ChujiOchu: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@KijaJohn7: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@eephraim99: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@ngalutila: @ezekiel_kamwaga @Udadisi @darmpya_ @millardayo @kitilam Good memory R.I.P Mark Bomani - 1 week ago

@kapandilla: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@BillyKaz1: RT @HabariLeo: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dk @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati Ja… - 1 week ago

@AmedeusH: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@TzPresident: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@lugwaja: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@selemanykitenge: RT @Udadisi: "Heavily armed police guarded the court as the accused heard the Tanzanian Attorney-General,Mr.Mark #Bomani,allege that the co… - 1 week ago

@PMwihava: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@Udadisi: RT @Udadisi: "Heavily armed police guarded the court as the accused heard the Tanzanian Attorney-General,Mr.Mark #Bomani,allege that the co… - 1 week ago

@lugwaja: RT @Udadisi: "Heavily armed police guarded the court as the accused heard the Tanzanian Attorney-General,Mr.Mark #Bomani,allege that the co… - 1 week ago

@DonardShauri: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@Alliance1Youth: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@KavanaEzra: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@prf3ct_stranger: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@bete_tv: Rais Mstaafu wa awamu ya nne Dk. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo… - 1 week ago

@almasi_mkude: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@justine_magige: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@dan72268207: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@LusonaPsafi: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@PMwihava: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@labanizle: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@Kijigo0: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@BarronBoller: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@Map3Em: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@EstherJ23760142: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@MuakilishiTZ: Huyu ni Rais mstaafu wa Tanzania Jakaya Kikwete akitia saini Katika kitabu cha maombolezo kufuatia kifo cha Jaji Mk… - 1 week ago

@NgassaSays: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@WateteziTV: Rais mstaafu wa Tanzania Jakaya Kikwete akitia saini Katika kitabu cha maombolezo kufuatia kifo cha Jaji Mkuu Mstaa… - 1 week ago

@KitaliCharles: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@AdamuMwassa: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@SSingbert: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@Mbilu25: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@jemngw: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@Captdeceptor: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@MjumbeMkuu: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@KwayuErasmus: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@jacksoncharz: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@NdegeJr_: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@jacksoncharz: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@anko_kamwela: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@sospeter_haule: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@Okello_Bb: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@fatma_karume: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@OfficerGrizzoli: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@AfroPlanno: RT @Salym: Rest in Peace Judge Mark Bomani. Attorney General of Tanzania 1965 -1976 - 1 week ago

@sismi27: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@HenriUrio: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@jofreyjames: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@RaphaelPhausti4: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@fatma_karume: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@EmmaAmour3: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@lifeofmshaba: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@NgassaSays: RT @Udadisi: "Heavily armed police guarded the court as the accused heard the Tanzanian Attorney-General,Mr.Mark #Bomani,allege that the co… - 1 week ago

@husseinmihayo: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Putin_TZ: RT @Hakingowi: Rais Mstaafu Mheshimiwa Dkt. @jmkikwete ni miongoni mwa watu waliofika kutoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Hayati J… - 1 week ago

@LuckyOnesmo: RT @ezekiel_kamwaga: #MarkBomani Hii ni picha ya kukumbukwa. Oscar Kambona anafunga harusi na Flora. Best Man wake ni Mark Bomani. Oscar y… - 1 week ago

@gabone_lilian: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@popeye_jm: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@macksabi: RT @Udadisi: "Heavily armed police guarded the court as the accused heard the Tanzanian Attorney-General,Mr.Mark #Bomani,allege that the co… - 1 week ago

@Udadisi: "Heavily armed police guarded the court as the accused heard the Tanzanian Attorney-General,Mr.Mark #Bomani,allege… - 1 week ago

@JoeMugasa: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@casarikie: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@johnmhegelele: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@nyabatende: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@MabalaMakengeza: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@brether_swel: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@afuakmb: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Olivier37619132: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@beyakuze: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@sibosiso: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@mpelig: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@JoakimJosia: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@MikeMhagama: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@allanmzalendo: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@beda_kassim: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@LuckyOnesmo: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@Eddyweeds: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@Kiganyi_: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@tzDiscovery: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@MoruoKing: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@PapaaMandevu: RT @jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humility. A… - 1 week ago

@jeneralionline: The just departed Judge Mark Bomani was a great man who worked for his country and the world with legendary humilit… - 1 week ago

@joshyoswald: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 1 week ago

@JoshuaKarani7: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@niyo_elias: RT @eastafricatv: #TANZIA Jaji Mstaafu Mark Bomani ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania amefariki dunia usiku wa kuamkia l… - 1 week ago

@mwombekistambu3: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@SOPEC8: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@CheffAsili: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@EdgarNicas: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@tzDiscovery: RT @ayubu_madenge: 1965 Jaji Mark Bomani alikuwa mwanasheria mkuu wa Serikali na kuweka rekodi ya kuwa wa kwanza aliyezaliwa Tanzania na wa… - 1 week ago

@MpigasupiDE: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@BMarobhe: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@deosteven_: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@BillyKaz1: RT @monalisandala: Sito sahau siku hii ulitufundisha vijana namna ya kuwa viongozi bora. Mungu akupe pumziko la milele 💔R.I.P Senior Counse… - 1 week ago

@Frankofficial17: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@MMasebya: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@realDevis_Nesta: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@temba_albert: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@BarakaRobart2: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@challocris: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@yohanileonce1: @MagufuliJP R.I.P mzee wetu mark Bomani - 1 week ago

@ReubenFrank10: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mchokozisana: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@PeterPombe: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@kip12867315: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@JoelMarandu: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@GekulS: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Queenlaty4: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@SamSon20202020: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@ezra_ngombe: @Kafulu_m @mrBenPeter @HansKapella @mkandamizaji @ClaraMogul @toksik08 @Lee_guidotti @edwardferdinado @athanas_pius… - 1 week ago

@FatherMonduli: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Epoulpone: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Angle21439534: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@JMabiti: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@tzDiscovery: RT @tweetsrifle: ...Usiku wa Tarehe 10-09-2020, Jaji mstaafu Mark Bomani alifariki dunia katika hospitali ya taifa ya Muhimbili alipokua ak… - 1 week ago

@BKipchonge: •Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa… - 1 week ago

@tzDiscovery: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@tzDiscovery: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 1 week ago

@DeusKulwa1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@tzDiscovery: RT @monalisandala: Sito sahau siku hii ulitufundisha vijana namna ya kuwa viongozi bora. Mungu akupe pumziko la milele 💔R.I.P Senior Counse… - 1 week ago

@JacklineVictor5: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@Nelson52873551: RT @HildaNewton21: Jaji Mstaafu Mark Bomani ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Serikali amefariki dunia usiku wa kuamkia leo. Pu… - 1 week ago

@NelsonM82929282: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mwanaharakati_: RT @ayubu_madenge: 1965 Jaji Mark Bomani alikuwa mwanasheria mkuu wa Serikali na kuweka rekodi ya kuwa wa kwanza aliyezaliwa Tanzania na wa… - 1 week ago

@mwanaharakati_: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@tzDiscovery: RT @Mwanahalisitz: TAARIFA: Jukwaa la Wahariri Tanzania (TEF) wametoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Jaji mstaafu Mark Bomani. #Mwa… - 1 week ago

@MwanaMorogoro: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mwanaharakati_: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@cobobo9: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@BillyKaz1: RT @HabariLeo: CHAMA Cha Mapinduzi, (CCM), kupitia kwa Mwenezi wake Hamphrey Polepole kimetuma Salam za pole kwa ndugu, jamaa na marafiki,… - 1 week ago

@Mwanahalisitz: TAARIFA: Jukwaa la Wahariri Tanzania (TEF) wametoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Jaji mstaafu Mark Bomani.… - 1 week ago

@Mo1Frank: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@Mo1Frank: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@Samuel96016626: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@BillyKaz1: RT @earadiofm: Jaji Mark Bomani afariki dunia:- - 1 week ago

@MbwiloYanga: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Muslimyouthdevt: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@SalimAb22983634: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@NaomyKomba: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Nambeya1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@RJackgwa: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@cedrusfils1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@BeingCharlie: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@LupandeMsafiri: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@LupandeMsafiri: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@02babujoy: @hpolepole @ccm_tanzania R.I.P, Mark bomani - 1 week ago

@marthalemnge: RT @TheCitizenTZ: Retired Judge Mark Bomani dies at the age of 77 - 1 week ago

@Hatimu55822291: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@eliyajanikila_: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@edpasta3004: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@chopeta81: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@e_rubara: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@HamdanMngazi: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@a_samma: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@JumaMasumbuko1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Alniys: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Ally_linje: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mugerezi: Rest In Eternal Peace Judge Mark Bomani - 1 week ago

@RajabuAdamu1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@OwdenSilvester: RT @millardayo: “Nawapa pole Familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani, Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikali… - 1 week ago

@RichPofficial1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Eva22875348: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mac_damas: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@FestoZephania: @MagufuliJP Mungu akupe wepesi mh.Rais wangu kwa kipindi hiki kigumu cha kuondokewa na mshauri wako mahiri kwa kuon… - 1 week ago

@hamisi_mikonzi: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@RomeoLuka1: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@MangiWamoshi: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Its_yo_boy_Abzz: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@pakanyau: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Moe_255: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@JeffJohlu: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@LambeMwalimu: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Yahya_Kifyatu: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mczedec: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@MwakyusaKosam: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

@FtbXubP5mXq4lt4: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@r_code000: "Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa… - 1 week ago

@ambrose_mathias: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@CubahiroPacifi1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@noel_isidore: RT @ayubu_madenge: 1965 Jaji Mark Bomani alikuwa mwanasheria mkuu wa Serikali na kuweka rekodi ya kuwa wa kwanza aliyezaliwa Tanzania na wa… - 1 week ago

@noel_isidore: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@Mark_Kawada: @bomani_jones Akin to that kid from the Bulls who had a girl in his room during orientation. - 1 week ago

@DanielObiya: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mmbowokayinga: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@siwingwa_frank: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@MagesaMMagesa4: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Sharptemba1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Sharptemba1: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

@allan_lyan: RT @millardayo: “Nawapa pole Familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani, Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikali… - 1 week ago

@Nono61218247: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@muhimuhabari: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Bgwajima: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@ndakimachiyagm1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@DrTaxs: RT @dr_makame: #INALILLAHI waina ilaihi rajiun Mark BOMANI -Mwanasheria Mkuu Mzawa na Mzalendo wa Kwanza wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzani… - 1 week ago

@katemimethsela: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@samtheblackice: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@ainebyonamike86: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Abdallashamimu1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@MarkFor63142621: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@issahmwaitege: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Mrlovebite1234: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@ApoloFaraja: RT @HildaNewton21: Jaji Mstaafu Mark Bomani ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Serikali amefariki dunia usiku wa kuamkia leo. Pu… - 1 week ago

@SBakanibona: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mwaipungu24: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@NemboMbiku: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@jxnoper: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@LMulamula: Indeed. He was very humble and an unassuming person. May Judge Mark Bomani rest in God’s glory and eternal peace ☮️ - 1 week ago

@yose_hoza: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@nzokirajerry: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@dee_chamys: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Life_z_Choice: RT @kitilam: Taifa limepoteza moja ya viongozi mahiri, waadilifu na aliyeifahamu nchi yetu vyema na mjuzi wa dunia. Mungu airehemu roho ya… - 1 week ago

@EvanceThobias: RT @swahilitimes: Tanzia Mwanasheria Mkuu wa Tanzania (AG) Mstaafu, Jaji Mark Bomani amefariki dunia. Jaji huyo aliyezaliwa Oktoba 22, 194… - 1 week ago

@Ezekiel_Maige: Pumzika kwa Amani Mzee wangu Jaji Mark Bomani. Ulinipa malezi mazuri na muda wote ulifurahia kusikia mazuri kwangu.… - 1 week ago

@Salome98398483: @MagufuliJP R.i.p mzee mark bomani - 1 week ago

@GulooYami: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@balua_martin: RT @darmpya_: "Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalini… - 1 week ago

@ramadha92393669: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@KyeucaM: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@DanielmathiasTZ: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@jumaa_hemedi: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@amethod1: RT @darmpya_: "Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalini… - 1 week ago

@danielmwangati: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@LuluDelicious1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@AbbasMeza: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@GeraldMwanga: RT @TheCitizenTZ: Retired Judge Mark Bomani dies at the age of 77 - 1 week ago

@tadyink: RT @millardayo: “Nawapa pole Familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani, Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikali… - 1 week ago

@tadyink: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@deodaudi: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@TarimeTv: "Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani.Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa S… - 1 week ago

@ziggyfaray: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@MwanzalimaMwen1: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@niyongere44: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@AronSalum: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@crismdyanga: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@mactembele: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@BakaryIssa6: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@KennedyJulius4: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@SimoMsalamo: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Olivier37619132: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@LucyKassanga: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Dodoma_Zone_: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@majimboni: RT @kitilam: Taifa limepoteza moja ya viongozi mahiri, waadilifu na aliyeifahamu nchi yetu vyema na mjuzi wa dunia. Mungu airehemu roho ya… - 1 week ago

@Olturunga1: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 1 week ago

@franklin_tissa: RT @absakibanda: Pumzika kwa amani Jaji Mark Bomani. Taifa limepoteza tanuri jingine la fikra na kisima cha maarifa katika Sheria na Uongoz… - 1 week ago

@Sosboy10: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@BestaMlagila: RT @MsigwaGerson: RIP Jaji Mstaafu Mark Bomani. - 1 week ago

@BestaMlagila: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Tz_Kwanza: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@CosmasJN: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@oscar39232628: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@tienyidani: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Nhomelle_Mwandu: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@herman_julius: RT @kitilam: Taifa limepoteza moja ya viongozi mahiri, waadilifu na aliyeifahamu nchi yetu vyema na mjuzi wa dunia. Mungu airehemu roho ya… - 1 week ago

@PAlphaxad: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@majaliwagab: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@Chimbuvu: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@2mpa7: RT @MagufuliJP: Nawapa pole familia na wote walioguswa na kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani. Nitamkumbuka kwa mchango wake mkubwa Serikalin… - 1 week ago

@kisigera: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@jdmasaki: RT @ayubu_madenge: 1965 Jaji Mark Bomani alikuwa mwanasheria mkuu wa Serikali na kuweka rekodi ya kuwa wa kwanza aliyezaliwa Tanzania na wa… - 1 week ago

@jdmasaki: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@MackdeoShilinde: Nimepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania… - 1 week ago

@Keshinzo: RT @TheCitizenTZ: Retired Judge Mark Bomani dies at the age of 77 - 1 week ago

@SangaFerdinand: RT @ayubu_madenge: 1965 Jaji Mark Bomani alikuwa mwanasheria mkuu wa Serikali na kuweka rekodi ya kuwa wa kwanza aliyezaliwa Tanzania na wa… - 1 week ago

@IbratvOnline: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

@p_tanzania: RT @CloudsMediaLive: Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi CCM na Mgombea Urais wa Chama hicho Dkt JOHN MAGUFULI ametoa Salamu za Rambirambi Ku… - 1 week ago

@iamkrantz: RT @WakiliTv: Baadhi ya viongozi na waombolezaji wakiwa Mikocheni nyumbani kwa marehemu Jaji Mark Bomani aliyefariki dunia usiku wa kuamkia… - 1 week ago

@waweru: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@WakiliTv: Baadhi ya viongozi na waombolezaji wakiwa Mikocheni nyumbani kwa marehemu Jaji Mark Bomani aliyefariki dunia usiku… - 1 week ago

@LUPITUKOMsigwa: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

@WakiliTv: Mwenyekiti wa UDP John Cheyo (kushoto) akisalimiana na Jaji Mkuu Mstaafu wa Tanzania Mohamed Othman Chande wakati… - 1 week ago

@DullahHemedi: RT @HildaNewton21: Jaji Mstaafu Mark Bomani ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Serikali amefariki dunia usiku wa kuamkia leo. Pu… - 1 week ago

@DullahHemedi: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@ShoeMurphy: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 1 week ago

@mdoe_irene: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 1 week ago

@HermesPaulsen: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

@JumaAbdukarim: RT @HakiTV_: #TANZIA: Jaji (Mstaafu) Mark Bomani afariki dunia. Jaji Bomani alikuwa Mwanasheria Mkuu wa Serikali wa kwanza kuanzia mwaka 19… - 1 week ago

@2020_uchaguzi: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM &… - 1 week ago

@HerielKen: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@HerielKen: RT @ayubu_madenge: 1965 Jaji Mark Bomani alikuwa mwanasheria mkuu wa Serikali na kuweka rekodi ya kuwa wa kwanza aliyezaliwa Tanzania na wa… - 1 week ago

@KijaJohn7: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@allanmzalendo: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 1 week ago

@KijaJohn7: RT @kitilam: Taifa limepoteza moja ya viongozi mahiri, waadilifu na aliyeifahamu nchi yetu vyema na mjuzi wa dunia. Mungu airehemu roho ya… - 1 week ago

@Eddyweeds: RT @ayubu_madenge: Alisoma Sheria Chuo kikuu cha Makerere.Akautumikia umoja wa mataifa ktk maswala ya sheria na akasaidia Namibia kupata uh… - 1 week ago

@HermesPaulsen: RT @eastafricatv: #TANZIA Jaji Mstaafu Mark Bomani ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania amefariki dunia usiku wa kuamkia l… - 1 week ago

@PembaLiveRadio: Tanzia Mwanasheria Mkuu wa Tanzania (AG) Mstaafu, Jaji Mark Bomani amefariki dunia. Jaji huyo aliyezaliwa Oktoba 2… - 1 week ago

@thambarramadhan: @kitilam Mzee Mark Bomani apumzike kwa amani mahala pema peponi, poleni sana Familia ya Mzee Mark Bomani - 1 week ago

@HonMusyoka: RT @dr_makame: #INALILLAHI waina ilaihi rajiun Mark BOMANI -Mwanasheria Mkuu Mzawa na Mzalendo wa Kwanza wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzani… - 1 week ago

@TonnyAdamms: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

@HermesPaulsen: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@dullabuma: @Its_yo_boy_Abzz @millardayo Sasa naona unataka tuendeshe mdahalo kama watoto. Rejea kwenye vitabu vya historia ten… - 1 week ago

@TonnyAdamms: RT @TheCitizenTZ: Retired Judge Mark Bomani dies at the age of 77 - 1 week ago

@deadpeoplecom: Mark Bomani, you will be missed - #MarkBomani #Mark #Bomani #rip - 1 week ago

@TonnyAdamms: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@fatma_karume: RT @TheCitizenTZ: Retired Judge Mark Bomani dies at the age of 77 - 1 week ago

@JoakimJosia: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@dullabuma: @Its_yo_boy_Abzz @millardayo Kwaiyo unataka kusema historia ya viongozi waliyolitumiakia Taifa letu imekuwa ni Siri… - 1 week ago

@VitusNkuna: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@extratimeplus: RT @HildaNewton21: Jaji Mstaafu Mark Bomani ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Serikali amefariki dunia usiku wa kuamkia leo. Pu… - 1 week ago

@KusulaJohn: RT @RadioOneStereo: #TANZIA:Jaji Mstaafu Mark Bomani amefariki dunia usiku wa kuamkia leo katika Hospitali ya Taifa Muhimbili alipokuwa aki… - 1 week ago

@KusulaJohn: RT @RadioOneStereo: #Habari:Chama cha Mapinduzi (CCM) kimetoa salamu za pole kufuatia kifo cha Jaji Mstaafu Mark Bomani aliyefariki dunia u… - 1 week ago

@PKUSHOKA: RT @hpolepole: Chama Cha Mapinduzi (CCM) @ccm_tanzania tumepokea kwa huzuni taarifa ya kifo cha Jaji (Mst) Mark Bomani, MwanaCCM & Mwanashe… - 1 week ago

@Jajasoft: RT @dr_makame: #INALILLAHI waina ilaihi rajiun Mark BOMANI -Mwanasheria Mkuu Mzawa na Mzalendo wa Kwanza wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzani… - 1 week ago

@PKUSHOKA: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

@Migeyo1: RT @kitilam: Taifa limepoteza moja ya viongozi mahiri, waadilifu na aliyeifahamu nchi yetu vyema na mjuzi wa dunia. Mungu airehemu roho ya… - 1 week ago

@mulyankota: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@iAlenOfficial: Judge Mark Bomani, a patriot, gentleman and gentle giant exits to the next life 🕯 Tanzania has lost a pillar of po… - 1 week ago

@blossom95716: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@iAlenOfficial: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@fatma_karume: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

@paulemmanuel02: RT @Hakingowi: 🛑TANZIA: Jaji Mstaafu Mark Bomani ambaye alikuwa Mwanasheria Mkuu wa kwanza wa Tanzania amefariki dunia usiku wa kuamkia le… - 1 week ago

@Okello_Bb: RT @MariaSTsehai: Rest in Peace Judge Mark Bomani I am privileged to have known you na nimepata madini mengi kutoka kwako! Ulisimamia kwa d… - 1 week ago

@phiniasalbinus: RT @Advocate_Jebra: R.I.P Senior Counsel Jaji Mark Bomani!!! . Enzi hizo mimi bado chaliii kabisa!! - 1 week ago

Back to homepage

People that died on the same date as Mark Bomani

new server