John Komba

Tanzanian politician.
Died on Saturday February 28th 2015


View other recent people: H. Allen Jerkens, help page, Christopher Sign

Tweets related to John Komba:

@dydx90: RT @Tajoa1: Uwanja wa umesimama kwa dakika chache kumkumbuka marehemu John Komba aliyekuwa akitamka waziwazi kwamba anamuunga mkono Lowassa

@ArnoldDonSoo: RT @lowassateam: Sasa kumekucha by Cpt John Komba kwa kumbukumbu yake. Mpiganaji mwenzetu, Kada na mwana #SafariyaMatumaini

@lowassateam: RT @Tajoa1: Uwanja wa umesimama kwa dakika chache kumkumbuka marehemu John Komba aliyekuwa akitamka waziwazi kwamba anamuunga mkono Lowassa

@jacksoncharz: RT @lowassateam: Sasa kumekucha by Cpt John Komba kwa kumbukumbu yake. Mpiganaji mwenzetu, Kada na mwana #SafariyaMatumaini

render('/ads/person3')?>

@jacksoncharz: RT @lowassateam: Wimbo maalumu wa kumkumbuka Hayati Cpt John Komba - Sasa Kumekucha #SafariYaMatumaini

@LordHerry: RT @lowassateam: Sasa kumekucha by Cpt John Komba kwa kumbukumbu yake. Mpiganaji mwenzetu, Kada na mwana #SafariyaMatumaini

@lowassateam: Sasa kumekucha by Cpt John Komba kwa kumbukumbu yake. Mpiganaji mwenzetu, Kada na mwana #SafariyaMatumaini

@AndyKitaa: RT @lowassateam: Wimbo maalumu wa kumkumbuka Hayati Cpt John Komba - Sasa Kumekucha #SafariYaMatumaini

@BlandesDeo: RT @lowassateam: Wimbo maalumu wa kumkumbuka Hayati Cpt John Komba - Sasa Kumekucha #SafariYaMatumaini

@serazangu: Current situation.....#Dua fupi ya kumuombea Marehem Capt. John Komba. http://t.co/v3bh5LcTyi

@Tajoa1: Uwanja wa umesimama kwa dakika chache kumkumbuka marehemu John Komba aliyekuwa akitamka waziwazi kwamba anamuunga mkono Lowassa

@davicmazula: RIP John komba,hizo song zingekuwa nyomi kwa 2015

@FaustinMkambati: Moment Of Silent.... R.I.P John Komba

@scar5Heye: Lmao! Lowassa: dijei, kazi kwako! Dj: *plays, harambe by cpt. John komba

@lowassateam: Wimbo maalumu wa kumkumbuka Hayati Cpt John Komba - Sasa Kumekucha #SafariYaMatumaini

Back to homepage

People that died on the same date as John Komba

new server