Abdallah Kigoda

Tanzanian politician.
Died on Monday October 12th 2015


View other recent people: Labinot Harbuzi, Min Thway, Andy Goessling

Tweets related to Abdallah Kigoda:

@942382f832b84ec: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@LeahMzungu: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@tuangazebongo: HAYA NDIO MANENO YA MWISHO YA MAREHEMU ABDALLAH KIGODA KWA MAGUFULI, SOMA HAPA - 3 years ago

@VITIMBIMTAANI: HAYA NDIO MANENO YA MWISHO YA MAREHEMU ABDALLAH KIGODA KWA MAGUFULI, SOMA HAPA - 3 years ago

@VITIMBIMTAANI: HAYA NDIO MANENO YA MWISHO YA MAREHEMU ABDALLAH KIGODA KWA MAGUFULI, SOMA HAPA - 3 years ago

@tuangazebongo: HAYA NDIO MANENO YA MWISHO YA MAREHEMU ABDALLAH KIGODA KWA MAGUFULI, SOMA HAPA - 3 years ago

@tuangazebongo: HAYA NDIO MANENO YA MWISHO YA MAREHEMU ABDALLAH KIGODA KWA MAGUFULI, SOMA HAPA - 3 years ago

@TUANGAZEBONGOO: HAYA NDIO MANENO YA MWISHO YA MAREHEMU ABDALLAH KIGODA KWA MAGUFULI, SOMA HAPA - 3 years ago

@LcTheDreamKid: 2dy's victory @ Mkwakwani is dedicated 2 the late Dr. Abdallah Omari Kigoda.. Wagosi wa ndima. Thanks 4 the +3pts & +11pts on VPL standings - 3 years ago

@LcTheDreamKid: Today's victory at Mkwakwani is dedicated to the late Dr. Abdallah Omari Kigoda.. Wagosi wa ndima.. Thanks for the +3pts & +11pts on VPL. - 3 years ago

@LowassaC: RT @edwardlowassatz: Nimepokea kwa masikitiko taarifa za kifo cha Mh Abdallah Kigoda. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. - 3 years ago

@arnwillz: RT @edwardlowassatz: Nimepokea kwa masikitiko taarifa za kifo cha Mh Abdallah Kigoda. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. - 3 years ago

@Johstanna: RT @edwardlowassatz: Nimepokea kwa masikitiko taarifa za kifo cha Mh Abdallah Kigoda. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. - 3 years ago

@ChiguguBway: RT @edwardlowassatz: Nimepokea kwa masikitiko taarifa za kifo cha Mh Abdallah Kigoda. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. - 3 years ago

@dismasbedda: RT @edwardlowassatz: Nimepokea kwa masikitiko taarifa za kifo cha Mh Abdallah Kigoda. Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. - 3 years ago

@bellenghany: RT @Hakingowi: Spika wa Bunge Mama Anne Makinda, akizungumza kutoa salamu kwa niaba ya Bunge kufwatia kifo cha Dkt. Abdallah Kigoda - 3 years ago

@bellenghany: RT @Hakingowi: Wapambe wa Bunge wakiuingiza mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dkt. Abdallah Kigoda Karimjee Dar leo - 3 years ago

@bellenghany: RT @Hakingowi: Rais @jmkikwete akiwasili nyumbani kwa aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara Dk Abdallah Kigoda Handeni kwa mazishi - 3 years ago

@bellenghany: RT @Hakingowi: Rais @jmkikwete akiweka udongo kwenye kaburini la aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara Dk Abdallah Kigoda Handeni - 3 years ago

@daaci2070: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@magessabm: 1. Mohamed Mtoi 2. Celina Kombani 3. Mchungaji Mtikila 4. Estomih Mala 5. Paul Mabiti 6. Abdallah Kigoda 7.... - 3 years ago

@Luckiestluca: RT @LazaroNyalandu: Saddened by the passing away of a friend and colleague, Abdallah Kigoda. May His Soul Rest In Eternal Peace #LifeIsPrec… - 3 years ago

@SHOMARYKOMBO_Jr: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah Kigoda umeagwa jana na kupelekwa Handeni Tanga kwa Mazishi #… - 3 years ago

@KissesaBakari: Kwanini kipindi cha chaguzi tuu.!! Mchungaji mtikila, Abdallah kigoda, Mzee mallah, Deo njombe, Mungu zilaze pema roho za wazalendo hawa. - 3 years ago

@mtangazajim: HANDENI:RAIS KIKWETE AONGOZA MAELFU YA WAOMBOLEZAJI KWENYE MAZISHI YA DKT ABDALLAH KIGODA - 3 years ago

@mtangazajim: HANDENI:RAIS KIKWETE AONGOZA MAELFU YA WAOMBOLEZAJI KWENYE MAZISHI YA DKT ABDALLAH KIGODA - 3 years ago

@mtangazajim: HANDENI:RAIS KIKWETE AONGOZA MAELFU YA WAOMBOLEZAJI KWENYE MAZISHI YA DKT ABDALLAH KIGODA - 3 years ago

@mtangazajim: HANDENI:RAIS KIKWETE AONGOZA MAELFU YA WAOMBOLEZAJI KWENYE MAZISHI YA DKT ABDALLAH KIGODA - 3 years ago

@BekirOmar1: RT @Hakingowi: Rais @jmkikwete akiweka udongo kwenye kaburini la aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara Dk Abdallah Kigoda Handeni - 3 years ago

@SCheops: RT @Hakingowi: Rais @jmkikwete akiweka udongo kwenye kaburini la aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara Dk Abdallah Kigoda Handeni - 3 years ago

@Mozzymuz: RT @Hakingowi: Rais @jmkikwete akiwasili nyumbani kwa aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara Dk Abdallah Kigoda Handeni kwa mazishi - 3 years ago

@ShadrackMafie: RT @Hakingowi: Rais @jmkikwete akiweka udongo kwenye kaburini la aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara Dk Abdallah Kigoda Handeni - 3 years ago

@ankokitime: RAIS KIKWETE AONGOZA MAELFU YA WAOMBOLEZAJI KWENYE MAZISHI YA DKT ABDALLAH KIGODA, HANDENI TANGA - 3 years ago

@mbjunior2: RT @Hakingowi: Rais @jmkikwete akiweka udongo kwenye kaburini la aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara Dk Abdallah Kigoda Handeni - 3 years ago

@retweet_Tz: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@JACKOBNYUNZA: RT @Hakingowi: Spika wa Bunge Mama Anne Makinda, akizungumza kutoa salamu kwa niaba ya Bunge kufwatia kifo cha Dkt. Abdallah Kigoda - 3 years ago

@SHOMARYKOMBO_Jr: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@SHOMARYKOMBO_Jr: RT @millardayo: MillardAyoUPDATES: Mwili wa aliyekuwa Waziri Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA umeagwa Viwanja vya Karimjee, Mazishi… - 3 years ago

@SHOMARYKOMBO_Jr: RT @millardayo: #TZA Picha kutoka Viwanja vya Karimjee Dar alivyoagwa Marehemu Dk. Abdallah Kigoda, mazishi ni leo Tanga… #RIP... - 3 years ago

@kwizaris: Rest in peace Abdallah Kigoda (MP) and Emmanuel Makaidi (Co Chair-UKAWA).This election has witnessed varnishing of many politicians.#AMEN - 3 years ago

@Shabanijr2005: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@wenseslausWense: RT @JLembeli: Mungu ailaze roho ya Mh. Abdallah Kigoda, pahali pema, peponi, Amina. Inallillah waina lillah rajuun. Mungu awape nguvu ndugu… - 3 years ago

@edwin_moshi: Waziri Abdallah Kigoda azikwa, Rais Kikwete aongoza waombolezaji - 3 years ago

@mariamsalum39: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@mtandablog: RAIS DKT JAKAYA KIKWETE AONGOZA WAKAZI WA HANDENI KUMZIKA DK ABDALLAH KIGODA TANGA. - 3 years ago

@StephanoFelex: RT @millardayo: MillardAyoUPDATES: Mwili wa aliyekuwa Waziri Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA umeagwa Viwanja vya Karimjee, Mazishi… - 3 years ago

@holymokotz: RT @Hakingowi: Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal akishiriki kumswalia Marehemu Dk Abdallah Kigoda,aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara - 3 years ago

@TzFacts: RT @earadiofm: Dr Jakaya Kikwete atawaongoza wakazi wa Tanga katika mazishi ya Dkt Abdallah Kigoda SIKILIZA #EADRIVE kwa taarifa zaidi. - 3 years ago

@Mozzymuz: RT @earadiofm: Dr Jakaya Kikwete atawaongoza wakazi wa Tanga katika mazishi ya Dkt Abdallah Kigoda SIKILIZA #EADRIVE kwa taarifa zaidi. - 3 years ago

@saidingani: RIP Dr. Abdallah Kigoda & RIP Dr. Emmanuel Makaidi. Our country will not forget your valuable contribution forever! Rest all in peace, Amin. - 3 years ago

@HabariVyuoni: HAYA NDIO MANENO YA MWISHO YA MAREHEMU ABDALLAH KIGODA KWA MAGUFULI, SOMA... - 3 years ago

@BarakaShija: RT @Hakingowi: Wapambe wa Bunge wakiuingiza mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dkt. Abdallah Kigoda Karimjee Dar leo - 3 years ago

@LucasShemu: RT @Hakingowi: Wapambe wa Bunge wakiuingiza mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dkt. Abdallah Kigoda Karimjee Dar leo - 3 years ago

@MbogoloK: RT @earadiofm: Dr Jakaya Kikwete atawaongoza wakazi wa Tanga katika mazishi ya Dkt Abdallah Kigoda SIKILIZA #EADRIVE kwa taarifa zaidi. - 3 years ago

@mary_mtui: RT @millardayo: MillardAyoUPDATES: Mwili wa aliyekuwa Waziri Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA umeagwa Viwanja vya Karimjee, Mazishi… - 3 years ago

@NZibotili: RT @Hakingowi: Maafisa wa Bunge wakibebea Jeneza lenye mwili wa marehemu Dkt Abdallah Kigoda,kwenye viwanja vya Karimjee jijini Dar - 3 years ago

@NZibotili: RT @mwelentuli: RIP Jirani Dk Abdallah Kigoda Mungu ailaze roho yako pema peponi. - 3 years ago

@NZibotili: RT @Hakingowi: Waziri Mkuu Mizengo Pinda,akitoa heshima za mwisho kwa aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara,Dk Abdallah Kigoda leo - 3 years ago

@issafaruku: RT @Hakingowi: Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal,akitoa heshima za mwisho kwa aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara,Dk Abdallah Kigoda - 3 years ago

@iam_laswagg: RT @Hakingowi: Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal akishiriki kumswalia Marehemu Dk Abdallah Kigoda,aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara - 3 years ago

@Mozzymuz: RT @Hakingowi: Maafisa wa Bunge wakibebea Jeneza lenye mwili wa marehemu Dkt Abdallah Kigoda,kwenye viwanja vya Karimjee jijini Dar - 3 years ago

@ccmexclusive: RT @Hakingowi: Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal,akitoa heshima za mwisho kwa aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara,Dk Abdallah Kigoda - 3 years ago

@chiefwire: Picha kutoka Karimjee Dar alivyoagwa Marehemu Dk. Abdallah Kigoda, mazishi ni leo Tanga… #RIP - 3 years ago

@Hakingowi: Waziri Mkuu Mizengo Pinda,akitoa heshima za mwisho kwa aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara,Dk Abdallah Kigoda leo - 3 years ago

@mwelentuli: RIP Jirani Dk Abdallah Kigoda Mungu ailaze roho yako pema peponi. - 3 years ago

@adamprince48: RT @eastafricatv: #HABARI Aliyekuwa waziri wa viwanda na biashara marehemu Dkt Abdallah Kigoda kuzikwa leo alasiri Handeni Tanga:- - 3 years ago

@adamprince48: RT @Hakingowi: Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal akishiriki kumswalia Marehemu Dk Abdallah Kigoda,aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara - 3 years ago

@Ngowi3: RT @Hakingowi: Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal,akitoa heshima za mwisho kwa aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara,Dk Abdallah Kigoda - 3 years ago

@seansnare: RT @Hakingowi: Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal akishiriki kumswalia Marehemu Dk Abdallah Kigoda,aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara - 3 years ago

@Ngowi3: RT @Hakingowi: Maafisa wa Bunge wakibebea Jeneza lenye mwili wa marehemu Dkt Abdallah Kigoda,kwenye viwanja vya Karimjee jijini Dar - 3 years ago

@adamprince48: RT @Hakingowi: Maafisa wa Bunge wakibebea Jeneza lenye mwili wa marehemu Dkt Abdallah Kigoda,kwenye viwanja vya Karimjee jijini Dar - 3 years ago

@Hakingowi: Makamu wa Rais Dk Gharib Bilal,akitoa heshima za mwisho kwa aliyekuwa Waziri wa Viwanda,Biashara,Dk Abdallah Kigoda - 3 years ago

@seansnare: RT @Hakingowi: Maafisa wa Bunge wakibebea Jeneza lenye mwili wa marehemu Dkt Abdallah Kigoda,kwenye viwanja vya Karimjee jijini Dar - 3 years ago

@sharsenal_1886: RT @Hakingowi: Maafisa wa Bunge wakibebea Jeneza lenye mwili wa marehemu Dkt Abdallah Kigoda,kwenye viwanja vya Karimjee jijini Dar - 3 years ago

@HatibuJ: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@platnam_mo: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@beatuskessy1: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@anchahaga: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@CloudsTv: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@Gabbybentz31: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@allanmzalendo: RT @JaliluZaid: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ - 3 years ago

@ThecreatorJohn: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@JaliluZaid: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ - 3 years ago

@erickshayo: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@venance09: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@Ngowi3: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@amosshadrack2: RT @millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>>http:/… - 3 years ago

@millardayo: Mwili wa aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk. Abdallah KIGODA kuagwa leo Viwanja vya Karimjee #GazetiRaiaTZ>> - 3 years ago

@GeahHabib: Mwili wa Waziri wa Viwanda na Biashara, Dk Abdallah Kigoda aliyefariki juzi katika hospitali ya Appolo nchini... - 3 years ago

@MagitoMabiti: RT @mwelentuli: RIP Jrani Mh Dr Abdallah Kigoda.Mungu aiweke roho yako pema peponi. Kwa Mama na watoto naomba Mungu awafariji katika kipind… - 3 years ago

@fundib2: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@Eliasmnzava: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

@edwin_moshi: Ratiba yote ya Msiba wa marehemu Abdallah Kigoda - 3 years ago

@davicmazula: RT @MagufuliJP: Ndugu yetu Dkt Abdallah Kigoda hatunaye tena. Moyo na sala zangu viko pamoja na familia yake na wana Handeni katika kipindi… - 3 years ago

Back to homepage

People that died on the same date as Abdallah Kigoda